S8JC-Z35012CD
S8JC-Z35012CD
Bộ nguồn 350W-29A, đầu vào 200-240 VAC đầu ra 12VDC
  • Nguồn cấp 200~240VAC (185~264VAC), 50/60Hz.
  • Điện áp ngỏ ra:  12VDC ±10%.