S8JC-ZS10024CD-AC2
S8JC-ZS10024CD-AC2
Bộ nguồn 100W-4.5A, đầu vào 200-240 VAC đầu ra 24VDC
  • Nguồn cấp 200~240VAC (185~264VAC), 50/60Hz.
  • Điện áp ngỏ ra:  24VDC ±10%.