S8JC-Z15005CD
S8JC-Z15005CD
Bộ nguồn 150W-30A, đầu vào 200-240 VAC đầu ra 05VDC
  • Nguồn cấp 200~240VAC (185~264VAC), 50/60Hz.
  • Điện áp ngỏ ra:  05VDC ±10%.