S8JX-G15005CD
S8JX-G15005CD
Bộ nguồn 150W-30A, đầu vào 200-240 VAC đầu ra 05VDC
  • Nguồn cấp 200~240VAC (185~264VAC), 50/60Hz.
  • Điện áp ngỏ ra:  5VDC ±10%.
  • Vỏ sắt gắn DIN rail
  • Bảo vệ quá dòng: 105% đến 160% của dòng tải danh định, sụt áp, không liên tục, tự động đặt lại
  • Không cho phép kết nối song song hoặc nối tiếp các nguồn cùng công suất với nhau.
  • Đèn báo chỉ thị trạng thái ngỏ ra màu xanh.
  • Chịu va chạm 10 đến 55 Hz, biên độ 0.375-mm trong 2 giờ theo 3 hướng